Mkuu wa Mkoa wa Mara, Brigedia Jenerali Evans Mtambi, ametumia fursa ya kushiriki katika mazishi ya baba mzazi wa Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania mkoani humo, kuwakumbusha wananchi, wageni, na wadau wote wanaofika mkoani Mara kutojizuia na shughuli zao pekee, bali watenge muda wa kutembelea na kujionea vivutio na rasilimali mbalimbali za kipekee zilizopo mkoani humo.
Brigedia Jenerali Mtambi alibainisha kuwa Mkoa wa Mara umezawadiwa utajiri mkubwa wa rasilimali na vivutio vya kitalii, ikiwemo fursa za kipekee za Ziwa Victoria pamoja na maeneo yenye historia na mandhari nzuri ya kuvutia. Alisisitiza kuwa ziara za kutembelea maeneo hayo zinachangia pakubwa katika kukuza utalii wa ndani, kuongeza fursa za kiuchumi kwa wakazi wa mkoa huo, na kuutangaza Mkoa wa Mara ndani na nje ya mipaka ya Tanzania.

Umuhimu wa Kuwa Mabalozi wa Utalii
Mkuu huyo wa mkoa aliwataka Watanzania wote wanaopata fursa ya kufika mkoani humo kuwa mabalozi wazuri wa kuvitangaza na kuvilinda vivutio hivyo, akihimiza kuwa Mara ni miongoni mwa mikoa yenye uwezo mkubwa wa kuchangia ukuaji wa sekta ya utalii kitaifa kutokana na ukweli kuwa haitegemei mbuga za wanyama pekee bali ina mchanganyiko mpana wa rasilimali za asili na kiutamaduni.
